| Băng thông cáp | 2000 MHz/km |
|---|---|
| Chế độ sợi quang | đa chế độ |
| Sức kéo cáp | 50N |
| Đường kính ngoài của cáp | 5.0mm |
| Chiều dài cáp | 3m |
| loại trình kết nối | LC ST FC SC MTRJ E2000 |
|---|---|
| Suy hao cáp | 3,0dB/km |
| Chế độ sợi quang | đa chế độ |
| Đánh giá ngọn lửa cáp | IEC60332-1 |
| Đường kính ngoài của cáp | 5.0mm |
| Kiểu | bím tóc sợi |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | Mạng Lan không dây, Mạng LAN có dây, 4g, 3G, FIBER |
| tên sản phẩm | Bím tóc SC/UPC |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Số dây dẫn | 1 |
| tên sản phẩm | Dây vá cáp phẳng OptiTap |
| loại trình kết nối | OptiTap |
| Đầu nối loại A | SC/APC |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| trình kết nối | LC,SC,ST,FC |
| Ferrule cuối mặt | PC/UPC/APC |
| Cách thức | chế độ đơn hoặc đa chế độ |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | 4g, 3g |
| tên sản phẩm | Dây cáp quang LC |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTT,Thiết bị kiểm tra |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | Mạng LAN có dây, ONVIF, 4g, 3G, cáp quang |
| tên sản phẩm | Quạt 12 nhân 0.9mm MPO - LC |
| Loại sợi | Chế độ đơn 9/125 |
|---|---|
| mất chèn | <0,2dB |
| mất mát trở lại | >60dB |
| thương hiệu sợi | Corning, YOFC, OFS ... |
| loại trình kết nối | SC,LC,FC,ST |
| Kiểu | Sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | Lan không dây, bluetooth, LAN có dây, ONVIF, SDK, TCP, Ip, POE, GPRS, 4g, GSM, 3G |
| Loại sợi | Chế độ đơn /OS2/ Đa chế độ/om3/om4/om5 |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | Lan không dây, 4g, 3G |
| tên sản phẩm | Dây nhảy quang LC đến LC |