| Số dây dẫn | 1 |
|---|---|
| Loại sợi | G657A,G652D, chế độ đơn/đa chế độ |
| chiều dài cáp | 20m.30m, 50m hoặc tùy chỉnh |
| số lượng sợi | 1-12 lõi |
| Ứng dụng | trong nhà/ngoài trời được sử dụng |
| Số dây dẫn | 2 |
|---|---|
| Đường kính ngoài cáp | Cáp OD: 900um, 2.0mm và 3.0mm có sẵn |
| áo khoác ngoài | PVC hoặc LSZH |
| Mất chèn điển hình (IL) | ≤0,2dB |
| Mất mát trở lại (RL) | ≥55dB |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Chế độ sợi quang | Chế độ đơn & nhiều |
| Đường kính cáp | 0,9/2,0/3,0mm |
| mất chèn | <0,25db |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | Mạng LAN có dây, ONVIF, 4g, 3G, cáp quang |
| tên sản xuất | Cáp vá MPO |
| Kiểu | Giải pháp FTTx, 1.25mm |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| tên sản phẩm | Bộ làm sạch sợi quang LC/MU ferrules 1,25mm |
| loại trình kết nối | LC/MU |
| Kiểu | Giải pháp FTTx |
|---|---|
| Sử dụng | Lắp đặt thiết bị quang |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Mạng | mạng LAN có dây |
| tên sản phẩm | Chất tẩy rửa đầu nối sợi quang |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | Mạng LAN có dây, 4g, 3G, cáp quang |
| loại trình kết nối | MPO |
| Kiểu | sợi tổng hợp splicer |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Mất mối nối trung bình | 0,02dB(SM), 0,01dB(MM), 0,04dB(NZDS), 0,04dB(EDF) |
| nối mô hình | Tự động & Thủ công & Tự động hoàn toàn |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | 4g, 3g |
| tên sản phẩm | Dây nhảy quang SC/APC-SC APC |
| chiều dài cáp | 0,5m, 1,5m, 20M, 3M |
|---|---|
| Loại sợi | Chế độ đơn hoặc Đa chế độ |
| mất chèn | <0,25db |
| mất mát trở lại | ≥50dB(PC/UPC) ≥60dB(APC) |
| thương hiệu sợi | Corning, YOFC, OFS ... |