| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | Trung tâm dữ liệu, FTTH, FTTA, FTTX, CATV, CCTV, Trạm gốc |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | Mạng LAN có dây, ONVIF, 4g, 3G |
| tên sản phẩm | Dây cáp quang MPO/MTP |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTT,Thiết bị kiểm tra |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | LAN có dây, ONVIF, 4g, 3G, cáp quang, dây MPO Patch, cáp mpo |
| tên sản phẩm | Quạt 12 nhân 0.9mm MPO - LC |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Số dây dẫn | 1 |
| Loại sợi | G657A,G652D, chế độ đơn/đa chế độ |
| chiều dài cáp | 20m.30m, 50m hoặc tùy chỉnh |
| số lượng sợi | 1-12 lõi |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | 4g, 3g |
| tên sản phẩm | Dây nhảy quang SC-SC |
| loại cáp | OM3 |
|---|---|
| loại trình kết nối | LC |
| Tên sản phẩm | lắp ráp cáp quang |
| Đánh giá ngọn lửa cáp | IEC60332-1 |
| Băng thông cáp | 2000 MHz/km |
| Đường kính ngoài của cáp | 2.0 3.0 5.0mm |
|---|---|
| Băng thông cáp | 2000 MHz/km |
| Tên sản phẩm | lắp ráp cáp quang |
| số lượng sợi | 2 |
| Đánh giá ngọn lửa cáp | IEC60332-1 |
| Đường kính cáp | 3.0mm |
|---|---|
| Đường kính ngoài của cáp | 5.0mm |
| Sức kéo cáp | 50N |
| loại trình kết nối | LC |
| Chiều dài cáp | 3m |
| Kiểu | bím tóc sợi |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Tên | Dây nối SC/APC |
| Loại sợi | Chế độ đơn |
| số lượng sợi | đơn công |
| Kiểu | bím tóc sợi |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| loại trình kết nối | SC, LC, FC, ST, E2000, MU, MTRJ... |
| loại đánh bóng | PC, UPC, APC |
| mất chèn | <0,25db |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Loại sợi | Chế độ đơn 9/125 |
| mất chèn | <0,25db |
| mất mát trở lại | >50dB |