| Kiểu | bím tóc sợi |
|---|---|
| Loại sợi | SM/MM/OM3 |
| lõi sợi | 2,4,6,8,12 Lõi tùy chọn |
| chiều dài sợi | 1M hoặc tùy chỉnh |
| loại trình kết nối | FC SC ST LC |
| Số mô hình | AFIBERSOLUTION-Cable reel |
|---|---|
| Nơi xuất xứ Độ dày | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Cuộn cáp quang chiến thuật có thể triển khai trường di động 500 mét |
| Vật liệu | kim loại hoặc nhựa |
| Công suất | 100m-1000m |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | Mạng LAN có dây, ONVIF, 4g, 3G |
| tên sản phẩm | dây vá E2000 |
| Kiểu | bím tóc sợi |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Tên | thả cáp |
| Loại sợi | G657A1, G657A2 |
| Màu sắc | trắng đen |
| Kiểu | Khác |
|---|---|
| Mạng | Mạng địa phương không dây |
| tên sản phẩm | Đầu nối cáp quang LC đa chế độ Duplex |
| Kết nối | LC |
| Ferrule của mặt cuối | máy tính, UPC, APC |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Loại sợi | chế độ đơn |
| mất chèn | <0,25db |
| mất mát trở lại | ≥50dB(PC/UPC) ≥60dB(APC) |
| Số mô hình | AFIBERSOLUTION-Cable reel |
|---|---|
| Nơi xuất xứ Độ dày | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Cuộn cáp quang chiến thuật có thể triển khai trường di động 500 mét |
| Vật liệu | kim loại hoặc nhựa |
| Công suất | 100m-1000m |
| Số mô hình | TAC-Tactical Cable reel patch cord |
|---|---|
| Nơi xuất xứ Độ dày | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Cuộn cáp quang chiến thuật có thể triển khai trường di động 500 mét |
| Vật liệu | kim loại hoặc nhựa |
| Công suất | 100m-1000m |
| số lượng sợi | 2 đến 24 sợi |
|---|---|
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Ứng dụng | viễn thông |
| Loại sợi | G655,G652D,G657A1,G657A2 |
| thương hiệu sợi | Corning, OFS, YOFC |
| Kiểu | Bảng vá sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | 4g, 3G, SỢI |
| Loại sợi | SM/OM3/OM4 |