| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Loại sợi | Chế độ đơn 9/125 |
| mất chèn | <0,25db |
| mất mát trở lại | >50dB |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX, FTTX |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | Mạng LAN có dây, ONVIF, 4g, 3G |
| tên sản phẩm | bím tóc MPO |
| Kiểu | Giải pháp FTTx, 2.5mm |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| loại trình kết nối | SC ST FC |
| Bưu kiện | 1 chiếc / hộp |
| Kiểu | Hộp công cụ sợi quang, Máy kiểm tra & Công cụ |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX, FTTH |
| Kích thước túi | 28*15*20cm |
| phụ kiện 1 | Dao cắt sợi quang |
| Phụ kiện 2 | VFL 10MW |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 5 |
| Mạng | sợi quang |
| tên sản phẩm | Dây nhảy kết nối sợi quang SMA 905 |
| Kiểu | Dao cắt sợi quang |
|---|---|
| tên sản phẩm | Dao cắt sợi quang |
| Đường kính áo ngoài | 0,25mm-0,9mm |
| Đường kính sợi | 125μm |
| góc cắt | <0,5° |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | 4g, 3g |
| tên sản phẩm | Dây cáp quang FTTH LC UPC SM DX |
| Kiểu | Hộp đầu cuối sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | Mạng LAN có dây, ONVIF, Ip, 4g, 3G |
| tên sản phẩm | Hộp đầu cuối cáp quang vô hình |
| Số mô hình | AFIBERSOLUTION-Cable reel |
|---|---|
| Nơi xuất xứ Độ dày | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Cuộn cáp quang chiến thuật có thể triển khai trường di động 500 mét |
| Vật liệu | kim loại hoặc nhựa |
| Công suất | 100m-1000m |
| Số mô hình | AFIBERSOLUTION-Cable reel |
|---|---|
| Nơi xuất xứ Độ dày | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Cuộn cáp quang chiến thuật có thể triển khai trường di động 500 mét |
| Vật liệu | kim loại hoặc nhựa |
| Công suất | 100m-1000m |