| Kiểu | FWDM |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| tên sản phẩm | FWDM 3 cổng |
| Bước sóng hoạt động | 1310nm,1490nm,1550nm |
| cổng | 3 cổng |
| Kiểu | đóng mối nối sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| tên sản phẩm | Loại mái vòm Đóng/vỏ mối nối sợi quang |
| số lượng sợi | 12,24,36,48,96,144,288 |
| Kích cỡ | 160 X 540 D*H(mm) |
| Kiểu | Thiết bị Fast Connector, SC |
|---|---|
| Ứng dụng | FTTX |
| Màu sắc | Trắng |
| Loại sợi | mm |
| bước sóng | 1310/1550nm |
| Kiểu | Hộp đầu cuối sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| tên sản phẩm | hộp FTTH |
| Đường kính cáp | 5mm-10mm |
| cổng bộ điều hợp | 2 |
| Kiểu | Bộ thu phát sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTP |
| Loại cổng | Bộ chuyển đổi phương tiện sợi quang |
| Tốc độ dữ liệu | 10/100/1000M |
| Loại sợi | Chế độ đơn/đa chế độ |
| Kiểu | Bộ thu phát sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| tên sản phẩm | Bộ chuyển đổi phương tiện 10/100/1000M |
| Loại sợi | Chế độ đơn Dual Fiber |
| Ứng dụng | Mạng FTTH FTTB FTTX |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi phương tiện sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| tên sản phẩm | Bộ chuyển đổi phương tiện 10/100/1000M |
| Loại sợi | Single more & Multi Mode Dual Fiber |
| Ứng dụng | Mạng FTTH FTTB FTTX |
| Kiểu | Điểm truy cập không dây doanh nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Độ dày dây đai thép không gỉ | 4.6mm/7.9mm/10mm/12mm/12.7mm/15mm/16mm/19mm |
| Chiều dài mỗi cuộn | 30m / 50m |
| Chiều rộng khóa dải | 10mm/12mm/16mm/19mm |
| Kiểu | Khớp nối sợi quang, dạng vòm/ngang |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Khép kín | PP/PC/ABS/ABS+PP |
| Dung lượng hộp | lõi 12-288 |
| Vật liệu khay nối | ABS |
| Cốt lõi | Chế độ đơn hoặc đa chế độ |
|---|---|
| băng thông | 10G, 40G, 100G, vv |
| Thành viên cường độ cáp | Sợi Aramid, Sợi thép |
| Loại | Cáp quang |
| Loại sợi | OM1, OM2, OM3, OM4, OS2 |