| Kiểu | Giá đỡ & Bao vây |
|---|---|
| Sử dụng | Trên cao, chôn trực tiếp, hố ga |
| Thời gian bảo hành | 5 |
| Mạng | sợi quang |
| tên sản phẩm | đóng mối nối sợi quang |
| Kiểu | Giải pháp FTTx |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH, FTTH |
| Loại sợi | Đa chế độ |
| Đường kính | 2.0mm/3.0mm |
| Chiều dài | 1M, 1,5M, 2M theo yêu cầu của bạn |
| Kiểu | Hộp đầu cuối sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 5 |
| Mạng | 4g, 3g |
| tên sản phẩm | hộp thiết bị đầu cuối cáp quang ftth mini 2 cổng |
| Kiểu | Hộp đầu cuối sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 5 |
| tên sản phẩm | Mặt nạ sợi quang, 1 cổng |
| Bộ chuyển đổi phù hợp | SC, LC |
| Kiểu | Hộp đầu cuối sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 5 |
| tên sản phẩm | Mặt nạ sợi quang, 1 cổng |
| Bộ chuyển đổi phù hợp | SC, LC |
| Kiểu | Bộ chia PLC sợi quang |
|---|---|
| tên sản phẩm | Bộ chia plc sợi quang 1 * 8 |
| Loại sợi | G652D hoặc G657A1 |
| đánh bóng cáp | APC/PC/UPC |
| vỏ ngoài của cáp | PE hoặc TẠI |
| Kiểu | Giải pháp FTTx |
|---|---|
| tên sản phẩm | Bộ chia PLC 1*8 |
| Loại sợi | G657A1 |
| chiều dài cáp | 1m |
| kích thước ống thép | 60x7x4mm |
| Kiểu | Hộp đầu cuối sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 5 |
| tên sản phẩm | Faceplate sợi quang, 4 cổng |
| Bộ chuyển đổi phù hợp | SC, LC |
| Kiểu | Hộp đầu cuối sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 5 |
| Mạng | 4g, 3g |
| tên sản phẩm | Mặt nạ sợi quang, 2 cổng |
| Kiểu | Giải pháp FTTx |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Số sợi | 1. |
| Không thấm nước | IP67 IP68 |
| Loại sợi | G657A, G652D, Om1, Om2, Om3 |