| Kiểu | định danh sợi |
|---|---|
| Mạng | Mạng địa phương không dây |
| Màu sắc | Trắng |
| Chiều dài | 6cm |
| Hải cảng | Thâm Quyến |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Mạng | sợi quang |
| Tên | Khởi động kết nối sợi quang 90 độ |
| tên sản phẩm | Dây cáp quang |
| loại trình kết nối | LC/ SC/ FC/ ST/ MU/ MTRJ/ MPO/ E2000/ DIN/ SMA/ D4/ SFF/ LC Uniboot |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | -40℃~+85℃ |
| loại cáp | chất xơ |
| vật liệu cáp | PVC/LSZH/OFNP/OFNR |
| Mất chèn | ≤0,3dB |
| Kiểu | Giải pháp FTTx |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Mạng | 4g, 3g |
| lõi sợi | 8 lõi, 12 lõi, 24 lõi |
| Kết nối | MTP,MPO,LC,SC |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Tên | Khởi động kết nối sợi quang 90 độ |
| tên sản phẩm | Dây cáp quang |
| Loại sợi | G652D,G657A1,G657A2,G655 |
| Kiểu | Giải pháp FTTx |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 5 |
| tên sản phẩm | Tấm mặt sợi quang |
| Bộ chuyển đổi phù hợp | SC, LC |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| mất chèn | <0,2dB |
| mất mát trở lại | >55dB |
| màu áo khoác | Đen |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTA, FTTH |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | Mạng LAN có dây, ONVIF, 4g, 3G, cáp quang |
| Cấu trúc cáp | Cáp thả FTTH ngoài trời/Cáp tròn/Cáp thả phẳng |
| Kiểu | Giải pháp FTTx |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH, FTTH |
| Thời gian bảo hành | 5 |
| Mạng | sợi quang |
| Cấu trúc cáp | Cáp thả FTTH ngoài trời/Cáp tròn/Cáp thả phẳng |
| Kiểu | Dây vá FTTA |
|---|---|
| Sử dụng | FTTA |
| Thời gian bảo hành | 5 |
| Mạng | sợi quang |
| Không thấm nước | IP68 |