| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH, FTTX |
| Mạng | 4g, 3g |
| Loại sợi | chế độ đơn |
| Lớp bảo vệ IP | IP68 |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| Kiểu | FC/SC/ST/LC |
| Cách thức | SM&MM |
| Điều kiện làm việc | -40°C đến +75°C |
| Bước sóng làm việc | 1200~1600nm |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH, FTTH |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | 4g, 3g |
| tên sản phẩm | Dây cáp thả cáp FTTH SC UPC |
| Kiểu | sợi tổng hợp splicer |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 3 năm |
| từ khóa | máy nối cáp quang |
| nối thời gian | 5s |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | 4g, 3G, Dây nhảy quang, loopback cáp quang |
| loại trình kết nối | LC |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| màu áo khoác | Màu vàng hoặc tùy chỉnh |
| Đường kính | 600um |
| Vật liệu | PVC, LSZH, OFNR, OFNP |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | 4g, 3G, Dây nhảy quang, loopback cáp quang |
| loại trình kết nối | LC |
| Kiểu | đóng mối nối sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| tên sản phẩm | Đóng khớp nối sợi quang lõi 48/96 |
| Hải cảng | Thâm Quyến |
| Màu sắc | Đen |
| Kiểu | đóng mối nối sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| tên sản phẩm | Đóng khớp nối sợi quang lõi 48/96 |
| Hải cảng | Thâm Quyến |
| Màu sắc | Đen |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | 4g, 3g |
| tên sản phẩm | Dây nhảy quang SC/APC-SC APC |