| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| loại trình kết nối | MTP |
| Số lượng sợi kết nối | 12, 24 |
| Đánh bóng | máy tính, máy tính |
| Kiểu | Giải pháp FTTx |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH, FTTH |
| Loại đầu nối B | OptiTap |
| Đầu nối loại A | SC/APC |
| Loại sản phẩm | Lắp ráp cáp thả FTTH |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH, FTTX |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | IP, 4g, 3G |
| Ứng dụng | Bộ điều hợp Furukawa Slim, Huawei và Optitap |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH, FTTX |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | IP, 4g, 3G |
| Ứng dụng | Bộ chuyển đổi Huawei, Furukawa Slim và Optitap |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH, FTTX |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | IP, 4g, 3G |
| Ứng dụng | Huawei và Optitap, Bộ điều hợp mỏng |
| Kiểu | Sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| Số sợi | 24 |
| thử nghiệm 3D | 100% |
| Loại sợi | SM/MM/OM3/OM4/OM5 |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Số dây dẫn | 1 |
| Tên mẫu | Dây vá cáp thả OptiTap |
| Đầu nối A | Đầu nối cứng OptiTap |
| Đầu nối B | Đầu nối SC/APC chân 2.9mm |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Loại sợi | Chế độ đơn 9/125 |
| mất chèn | <0,25db |
| mất mát trở lại | >50dB |
| Số dây dẫn | 1 |
|---|---|
| tên sản phẩm | Dây cáp quang |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Kết nối | SC-SC |
| Nhiệt độ làm việc | -40~+75°C |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTP |
| Số sợi | 24. |
| Sợi đa chế độ | OM1/OM2/OM3 |
| Sợi quang đơn mode | G655,G652D,G657A1,G657A2 |