| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| màu áo khoác | nước |
| Đường kính | 4,8mm |
| Vật liệu | PVC, LSZH, OFNR, OFNP |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Chất liệu áo khoác | PE, TPU, LSZH |
| số lượng sợi | 2 đến 144 sợi |
| thương hiệu sợi | Corning, OFS, YOFC |
| Kiểu | Giải pháp FTTx |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| tên sản phẩm | Bộ chia PLC 1*8 |
| Loại sợi | G657A1 |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTP |
| Số sợi | 24. |
| Sợi đa chế độ | OM1/OM2/OM3 |
| Sợi quang đơn mode | G655,G652D,G657A1,G657A2 |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTP |
| Sợi đa chế độ | OM1/OM2/OM3 |
| Sợi quang đơn mode | G655,G652D,G657A1,G657A2 |
| Số sợi | 2 đến 144 |
| Kiểu | đầu nối sợi quang |
|---|---|
| Mạng | Không có |
| Màu sắc | màu xanh lá |
| Kích cỡ | có thể được sản xuất theo yêu cầu của khách hàng |
| loại trình kết nối | SC/APC |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | 3G |
| tên sản phẩm | Cáp quang trong nhà GJBFJV |
| Kiểu | Cáp quang ngoài trời |
|---|---|
| Số dây dẫn | 1 |
| tên sản phẩm | cáp thả tự hỗ trợ |
| số lượng sợi | 1~4 |
| Trọng lượng cáp | 10kg/km |
| Kiểu | Cáp quang Cat 1 |
|---|---|
| Số dây dẫn | 2 |
| số lượng sợi | 1~12 |
| Trọng lượng cáp | 10kg/km |
| Đường kính cáp | 5.0*2.0mm |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Mạng | 4g, 3g |
| tên sản phẩm | Cáp thổi khí GYCFTY |
| số lượng sợi | lõi 96 |
| hợp chất vỏ bọc | Thể dục |