| Kiểu | FWDM |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| tên sản phẩm | FWDM 3 cổng |
| Bước sóng hoạt động | 1310nm,1490nm,1550nm |
| cổng | 3 cổng |
| Kiểu | Điểm truy cập không dây doanh nghiệp |
|---|---|
| tên sản phẩm | bộ chuyển đổi sợi quang |
| không có chất xơ | 1 |
| loại trình kết nối | SC APC |
| Vật liệu | máy tính |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| Sử dụng | FTTA |
| Tên mẫu | Ttap cho Bộ điều hợp OptiTap |
| Tính năng | Tương thích với Optitap ( Corning ), đầu nối H ( Amphenol ) |
| loại cáp | Cáp thả phẳng 3.0mm,5.0mm, phẳng 2.0*3.0mm |
| Kiểu | Cáp quang, dây cáp quang |
|---|---|
| Số dây dẫn | 1 |
| loại trình kết nối | SC/APC |
| Loại sợi | Chế độ đơn 9/125 |
| màu áo khoác | Màu vàng |
| Kiểu | FWDM |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| tên sản phẩm | Bộ ghép kênh bộ lọc CWDM cho các hệ thống thêm/thả WDM |
| Phạm vi bước sóng hoạt động | 1260~1620nm |
| Khoảng cách kênh | 20nm |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| Sử dụng | FTTA |
| Tên mẫu | Đầu nối quang chống nước |
| Tính năng | Tương thích với Optitap ( Corning ), đầu nối H ( Amphenol ) |
| loại cáp | Cáp thả phẳng 3.0mm,5.0mm, phẳng 2.0*3.0mm |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| Sử dụng | FTTA |
| Tên mẫu | Trình kết nối OptiTap |
| Tính năng | Tương thích với Optitap ( Corning ), đầu nối H ( Amphenol ) |
| loại cáp | Cáp thả phẳng 3.0mm,5.0mm, phẳng 2.0*3.0mm |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| Sử dụng | FTTA |
| Tên mẫu | Đầu nối chống nước SC/APC |
| loại cáp | Cáp thả phẳng 2.*3.0mm,3.0mm,5.0mm |
| Không thấm nước | IP68 |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| Sử dụng | FTTA |
| Tên mẫu | Đầu nối nhanh chống nước cho Huawei |
| loại cáp | Cáp thả phẳng 2.*3.0mm,3.0mm,5.0mm |
| Không thấm nước | IP68 |
| Kiểu | CCWDM |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| số kênh | 4CH, 8CH hoặc 16CH |
| Kết cấu | Mux hoặc Demux |
| Khoảng cách kênh | 20Nm |