| Kiểu | Sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTP |
| tên sản phẩm | Cáp quang sợi quang GCYFTY Duct Micro Air Blown |
| số lượng sợi | 12~288 lõi |
| Loại sợi | chế độ đơn (G652D) |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| Ứng dụng | Mạng FTTH FTTB FTTX |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Loại sợi | SM/MM |
| Vật liệu | Nhựa |
| Kiểu | Sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| tên sản phẩm | Cáp quang ngoài trời loại GYTA53 được chôn trực tiếp |
| số lượng sợi | 12~288 lõi |
| Loại sợi | chế độ đơn hoặc đa chế độ |
| Kiểu | Cáp quang Cat 1 |
|---|---|
| Số dây dẫn | 2 |
| số lượng sợi | 1~12 |
| Trọng lượng cáp | 10kg/km |
| Đường kính cáp | 5.0*2.0mm |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH, FTTH |
| Mạng | 4g, 3g |
| loại đánh bóng | UPC,APC |
| Đường kính | 0,9mm, 2,0mm, 3,0mm, các loại khác |
| Kiểu | Cáp quang Cat 1 |
|---|---|
| Số dây dẫn | 1 |
| tên sản phẩm | Cáp thả FTTH |
| Ứng dụng | cáp thả trong nhà/ngoài trời |
| số lượng sợi | 1~4 |
| Kiểu | Cáp quang trong nhà |
|---|---|
| Số dây dẫn | 1 |
| Cấu trúc cáp | Cáp đệm chặt chẽ |
| Cách thức | SM.MM |
| Loại sợi | G657A1, G657A2 |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Mạng | 4g, 3g |
| tên sản phẩm | Cáp quang siêu nhỏ thổi khí GYCFY |
| Loại sợi | chế độ đơn (G652D) |
| số lượng sợi | 12~144 nhân |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Mạng | 4g, 3g |
| tên sản phẩm | Cáp quang GCYFTY |
| Loại sợi | G652D |
| số lượng sợi | 2~288 lõi |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Số dây dẫn | 1 |
| số lượng sợi | 1 LÕI |
| Chế độ sợi quang | Chế độ đơn |
| Loại sợi | G657A1 |