| Kiểu | Mô-đun CWDM |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX, FTTX |
| số kênh | 4CH, 8CH hoặc 16CH |
| Kết cấu | Mux hoặc Demux |
| Khoảng cách kênh | 20Nm |
| Kiểu | CÔNG CỤ, Người kiểm tra & Công cụ |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Màn hình hiển thị | LCD màu 5,6 inch (màn hình cảm ứng) |
| Phạm vi | 120km |
| Kích cỡ | 227mmx 160mmx70mm |
| Kiểu | Người kiểm tra & Công cụ |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| loại trình kết nối | SC LC FC ST (theo yêu cầu của bạn) |
| Đơn vị đo lường | dB/dBm/xW |
| Điện áp hoạt động (V) | DC3.3V~5.5V |
| Kiểu | Người kiểm tra & Công cụ |
|---|---|
| Sử dụng | Ngoài trời |
| tên sản phẩm | OTDR |
| Màn hình hiển thị | LCD màu 5,6 inch (màn hình cảm ứng) |
| Phạm vi | 120km |
| Kiểu | WDM |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | 4g, 3g |
| tên sản phẩm | Loại ống thép FWDM |
| Kiểu | Hộp đầu cuối sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | Mạng LAN có dây, ONVIF, 4g, 3G |
| tên sản phẩm | Hộp đầu cuối cáp quang vô hình |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| Thời gian bảo hành | 5 |
| Mạng | 4g, 3g |
| tên sản phẩm | SC APC đến SC/APC FTTH thả cáp lắp ráp |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| chất xơ | G657A |
| Vật liệu | LSZH |
| Màu sắc | Đen |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| tên sản phẩm | Cáp quang thổi khí siêu nhỏ 2 ~ 24 lõi UniTube |
| số lượng sợi | 2~24 lõi |
| Loại sợi | Chế độ đơn |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| tên sản phẩm | Cáp thả FTTH |
| số lượng sợi | 1~4 sợi |
| Loại sợi | chế độ đơn (G652D, G657A) hoặc đa chế độ |