| Kiểu | PLC 1X4, PLC ống thép nhỏ |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH, FTTH |
| Người mẫu | Bộ chia PLC 1*4 không có đầu nối |
| bước sóng | 1260-1650nm |
| Ứng dụng | Mạng FTTH FTTB FTTX |
| Kiểu | Bộ chia PLC, LC/APC |
|---|---|
| tên sản phẩm | Bộ chia PLC loại nhỏ 1x32 |
| Loại sợi | G657A1 hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Đường kính | 0,9mm |
| Bước sóng hoạt động (nm) | 1260~1650 |
| Kiểu | Người kiểm tra & Công cụ |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| tên sản phẩm | OTDR |
| Loại sợi | Chế độ đơn |
| Kiểu | bộ chuyển đổi, sc/apc SM DX |
|---|---|
| Số dây dẫn | 2 |
| Màu sắc | Màu xanh xanh |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 đến + 75 độ |
| Vật liệu | máy tính |
| Kiểu | bộ chia plc |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| tên sản phẩm | Bộ chia PLC loại băng cassette |
| Kích cỡ | 100x25x130mm(WxHxL) |
| Kiểu | bộ chia plc |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Mạng | Mạng LAN có dây, 4g |
| Người mẫu | Bộ chia PLC 1*2 |
| Kiểu | bộ chia plc |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Mạng | Không có |
| Ứng dụng | Mạng LAN, WAN và Metro |
| Kiểu | bộ chia plc |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Mạng | mạng LAN có dây |
| tên sản phẩm | Bộ chia plc 1x8 Cassette SC/APC |
| Kiểu | Giải pháp FTTx, loại ống thép siêu nhỏ |
|---|---|
| chất xơ | G657A1 |
| số lượng sợi | 4 lõi |
| loại trình kết nối | SC APC |
| Chiều dài | 0,5m/1m/2m/5m/tùy chỉnh |
| Kiểu | Ghép kênh theo bước sóng |
|---|---|
| Sử dụng | FWDM |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | 4g, 3g |
| tên sản phẩm | FWDM 1X2 |