| Kiểu | Bộ suy hao sợi quang, Nam sang Nữ |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| tên sản phẩm | Bộ suy hao sợi quang FC |
| Trình kết nối Giới tính | FC Nam đến Nữ |
| Phạm vi mức độ suy giảm | 0~30dB |
| Kiểu | đầu nối sợi quang |
|---|---|
| Số dây dẫn | 1 |
| tên sản phẩm | Đầu nối nhanh SC |
| áo khoác ngoài | Túi PE |
| Màu sắc | xanh dương, xanh lá cây, màu be |
| Kiểu | Đầu nối cáp quang nhanh |
|---|---|
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| tên sản phẩm | Đầu nối nhanh LC |
| áo khoác ngoài | Túi PE |
| Màu sắc | xanh dương, xanh lá cây, màu be |
| Kiểu | Người kiểm tra & Công cụ |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Màu sắc | Trắng |
| loại trình kết nối | SC LC FC ST |
| thời gian làm sạch | Hơn 800 lần dọn dẹp |
| Tên | hộp thiết bị đầu cuối FTTX |
|---|---|
| Kích thước (LxWxH) | 365x137x90mm(Không có nắp) 375x142x120mm(Có nắp) |
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP67 |
| Phạm vi nhiệt độ | -40~80℃ |
| Cáp tròn OD | 5.0mm đến 14.0mm |
| Kiểu | Khác |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| Thời gian bảo hành | 3 năm |
| Mạng | Mạng địa phương không dây |
| Kết nối | SC,ST,FC,LC,MTRJ,MU,DIN |
| Kiểu | Giải pháp FTTx |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH, FTTH |
| Số sợi | 1. |
| Không thấm nước | IP67 |
| Loại sợi | G657A, G652D, Om1, Om2, Om3 |
| Loại sợi | SM |
|---|---|
| mất chèn | <0,2dB |
| mất mát trở lại | >60dB |
| màu cáp | Màu vàng |
| Màu đầu nối | Kim loại |
| loại trình kết nối | SC |
|---|---|
| Mặt cuối Ferrule | UPC,APC |
| Loại sợi | SM, MM |
| loại cáp | Đơn công, Song công |
| Đường kính ngoài cáp | 0.9/2.0/3.0mm |
| Kiểu | Giải pháp FTTx |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| Kiểu | SC |
| Cách thức | SM&MM |
| Điều kiện làm việc | -40°C đến +75°C |