| Kiểu | Đầu nối & Bộ chuyển đổi sợi quang, Bộ chuyển đổi sợi quang SC-APC SM SX có màn trập |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| độ bền thời gian | >1000 |
| Lực lượng nhiệt độ | - 55 đến + 85 |
| Duy trì lực lượng | 200-600G |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| Thời gian bảo hành | 5 |
| Mạng | 4g, 3g |
| tên sản phẩm | Cáp vá SC/APC Tương thích với Corning Optitap |
| Kiểu | Bộ suy hao sợi quang, Nam sang Nữ |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Mạng | 4g, 3g |
| tên sản phẩm | Bộ suy hao sợi quang biến đổi FC |
| Trình kết nối Giới tính | FC Nam đến Nữ |
| Kiểu | SC apc, SC |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| tên sản phẩm | bộ chuyển đổi cáp quang |
| Loại sợi | chế độ đơn |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | 4g, 3g |
| tên sản phẩm | Dây nhảy quang |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| tên sản phẩm | Đầu nối cáp quang nhanh |
| Cách thức | SM |
| Màu sắc | Xanh dương/Xanh lục |
| Mất chèn | <=0,3 cơ sở hạ tầng |
| Kiểu | Máy đo công suất sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| tên sản phẩm | Máy đo tích hợp IFOT-5000 |
| Vật liệu | nhựa, kim loại |
| Người áp dụng | FTTX trouble shooting; xử lý sự cố FTTX; Construction; Sự thi công; T |
| Kiểu | bộ chuyển đổi sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Bước sóng làm việc | 1200~1600nm |
| Suy hao chèn (dB) | 0,2 |
| Mất mát trở lại (dB) | ≥50 |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| Loại sợi | Bộ chuyển đổi sợi quang LC |
| Chất liệu tay áo | Zirconia hoặc đồng Phosphor |
| Mất mát trở lại (dB) | ≥50 |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 đến + 75°C |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi & Đầu nối cáp quang, Bộ chuyển đổi song công LC UPC |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| độ bền thời gian | >1000 |
| Lực lượng nhiệt độ | - 55 đến + 85 |
| Duy trì lực lượng | 200-600G |