| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Mục | Bộ chuyển đổi sợi quang SM SX E2000 APC có mặt bích |
| Số sợi | 1 |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | Ngoài trời trong nhà |
| Kiểu | FC/SC/ST/LC |
| Bước sóng làm việc | 1200~1600nm |
| Mất chèn (IL) | 0,2 |
| Kiểu | Hộp đầu cuối sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| tên sản phẩm | Hộp đầu cuối ODVA/MPO |
| lớp chống thấm nước | IP67 |
| Kích cỡ | 250*80*70mm |
| Kiểu | Kiểm tra & Công cụ |
|---|---|
| Sử dụng | kết nối dây vá |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Mạng | mạng LAN có dây |
| tên sản phẩm | Túi dụng cụ vệ sinh đầu sợi quang |
| Kiểu | bộ suy hao sợi quang, Singlemode |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH, FTTH |
| tên sản phẩm | Bộ suy giảm sợi quang nam sang nữ LC UPC |
| Bước sóng hoạt động | SM: 1200-1600nm hoặc 1310nm, 1550nm |
| phạm vi dB | 1-30dB (TỐI ĐA) |
| Kiểu | bộ suy giảm sợi quang, Nam sang Nữ |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| tên sản phẩm | Bộ suy hao sợi quang SC |
| Phạm vi mức độ suy giảm | 0~30dB |
| Mất mát trở lại (dB) | PC: ≥50 UPC: ≥55 APC: ≥60 |
| Kiểu | Bộ suy hao sợi quang, Nam sang Nữ |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| tên sản phẩm | Bộ suy hao sợi quang SC |
| Trình kết nối Giới tính | SC Nam đến Nữ |
| Phạm vi mức độ suy giảm | 0~30dB |
| Kiểu | Bộ suy hao sợi quang, Nam sang Nữ |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| tên sản phẩm | Bộ suy hao sợi quang SC |
| Trình kết nối Giới tính | SC Nam đến Nữ |
| Phạm vi mức độ suy giảm | 0~30dB |
| Kiểu | Bộ suy hao sợi quang, Nam sang Nữ |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| tên sản phẩm | Bộ suy hao sợi quang LC |
| Trình kết nối Giới tính | LC nam thành nữ |
| Phạm vi mức độ suy giảm | 0~30dB |
| Kiểu | Bộ suy hao sợi quang, Nam sang Nữ |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| tên sản phẩm | Bộ suy hao sợi quang ST |
| Trình kết nối Giới tính | ST Nam thành Nữ |
| Phạm vi mức độ suy giảm | 0~30dB |