| Kiểu | Máy đo công suất sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Dải đo (dBm) | -70~+6dBm |
| Kết nối | FC/SC/ST |
| Kiểu | LC, LC |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| tên sản phẩm | bộ chuyển đổi cáp quang |
| Số sợi | 2. |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | Mạng LAN có dây, ONVIF, 4g, 3G, cáp quang |
| Tên mẫu | đầu nối cáp quang apc e2000 |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | Mạng LAN có dây, ONVIF, 4g, 3G, cáp quang |
| Tên mẫu | đầu nối cáp quang e2000 upc |
| Loại | Bộ suy hao sợi quang, Nam sang Nữ |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Làm bóng | PC/UPC/APC |
| Phạm vi suy giảm | 0-30dB |
| Mô hình | FC, SC, ST, LC, MU, v.v. |
| Số mô hình | Cát6 |
|---|---|
| Kiểu | MÈO5,CAT6 |
| Nhạc trưởng | đồng |
| Kết nối | RJ45 mạ vàng |
| Cái khiên | UTP |
| Số mô hình | Cát6 |
|---|---|
| Kiểu | MÈO5,CAT6 |
| Nhạc trưởng | đồng |
| Kết nối | RJ45 mạ vàng |
| Cái khiên | UTP |
| Số mô hình | Cát6 |
|---|---|
| Kiểu | MÈO5,CAT6 |
| Nhạc trưởng | đồng |
| Kết nối | RJ45 mạ vàng |
| Cái khiên | UTP |
| Số mô hình | Cát6 |
|---|---|
| Kiểu | MÈO5,CAT6 |
| Nhạc trưởng | đồng |
| Kết nối | RJ45 mạ vàng |
| Cái khiên | UTP |
| Số mô hình | Cát6 |
|---|---|
| Kiểu | MÈO5,CAT6 |
| Nhạc trưởng | đồng |
| Kết nối | RJ45 mạ vàng |
| Cái khiên | UTP |