| Kiểu | Hộp phân phối cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | Lan không dây, bluetooth, LAN có dây, ONVIF, Không có, SDK, TCP, Ip, POE, GPRS, wifi, 4g, GSM, 3G, W |
| tên sản phẩm | Hộp phân phối cáp quang |
| Kiểu | Hộp đầu cuối sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| Mạng | 4g, 3g |
| Tên | hộp thiết bị đầu cuối FTTX MST |
| Kích thước (LxWxH) | 365x137x90mm(Không có nắp) 375x142x120mm(Có nắp) |
| Kiểu | Khác |
|---|---|
| Mạng | Mạng địa phương không dây |
| tên sản phẩm | đầu nối sợi quang |
| loại sợi | G652D/G657A1/G657A2 |
| Kiểm soát chất lượng | Kiểm tra 100% trước khi vận chuyển |
| Kiểu | Máy đo công suất sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Dải đo (dBm) | -70~+6dBm |
| Kết nối | FC/SC/ST |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi & Đầu nối cáp quang, SC UPC |
|---|---|
| tên sản phẩm | bộ chuyển đổi cáp quang |
| Loại sợi | Chế độ đơn |
| Màu sắc | màu xanh da trời |
| Vật liệu | máy tính |
| Kiểu | Hộp đầu cuối sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH, FTTH |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | 4g, 3g |
| tên sản phẩm | Caixa CTO |
| Kiểu | Hộp đầu cuối sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| Mạng | 4g, 3g |
| Tên | hộp thiết bị đầu cuối FTTX MST |
| Kích thước (LxWxH) | 365x137x90mm(Không có nắp) 375x142x120mm(Có nắp) |
| Kiểu | Sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTP |
| Số sợi | 2. |
| Loại cổng | Bộ chuyển đổi phương tiện sợi quang |
| Tốc độ dữ liệu | 10/100/1000M |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | Mạng LAN có dây, 4g, 3G |
| tên sản phẩm | Đầu nối cáp quang chuẩn SC LC FC ST |
| Kiểu | Giá đỡ & Bao vây |
|---|---|
| Sử dụng | FTTx, Mạng trung tâm dữ liệu |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | Mạng LAN có dây, ONVIF, 4g, 3G, cáp quang |
| Tên | Băng MPO sợi quang |