| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTT,Thiết bị kiểm tra |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | Mạng LAN có dây, ONVIF, 4g, 3G, cáp quang |
| tên sản phẩm | Quạt 12 nhân 0.9mm MPO - LC |
| Kiểu | Giải pháp FTTx |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Tên | Đóng cửa vòm |
| Hình dạng | Simplex, Duplex, Quad |
| Mất chèn | ≤0,2dB |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi & Đầu nối cáp quang, MPO/MTP |
|---|---|
| Ứng dụng | FTTX |
| Màu sắc | Xanh lam/ Xanh lam/ Thủy |
| Loại sợi | SM/MM |
| tên sản phẩm | Đầu nối MPO |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| loại trình kết nối | LC |
| Mặt cuối Ferrule | PC, UPC,APC |
| Loại sợi | Chế độ đơn, Đa chế độ |
| loại cáp | Đơn công, Song công |
| Kiểu | đóng mối nối sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| tên sản phẩm | Đóng cửa thiết bị đầu cuối truy cập cáp quang |
| Kích thước (mm) | 395*245*130 |
| tối đa. công suất (Sợi đơn) | 288 |
| Kiểu | Khác |
|---|---|
| Mạng | Mạng địa phương không dây |
| loại trình kết nối | LC |
| Ứng dụng | Đầu nối sợi quang |
| Hải cảng | Thâm Quyến |
| Kiểu | Hộp đầu cuối sợi quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH, FTTH |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | bluetooth, LAN có dây, ONVIF, Ip, 4g, 3G |
| tên sản phẩm | Hộp đấu dây cáp quang FTTH 8 Core |
| Kiểu | Đầu gia cố Zirconia, SM/MM |
|---|---|
| Ứng dụng | phần sợi quang |
| Hải cảng | Thâm Quyến |
| chi tiết đóng gói | trong túi pp |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi cáp quang, Singlemode/multitymode |
|---|---|
| tên sản phẩm | Kết nối |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Mạng FTTH FTTB FTTX |
| bước sóng | 9-125um |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Mạng | Không có |
| Ứng dụng | Mạng LAN, WAN và Metro |