| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| Sử dụng | FTTA |
| Tên mẫu | Đầu nối cáp quang Corning |
| Tính năng | Tương thích với Optitap ( Corning ), đầu nối H ( Amphenol ) |
| loại cáp | Cáp thả phẳng 3.0mm,5.0mm, phẳng 2.0*3.0mm |
| Loại | Cáp quang |
|---|---|
| Loại sợi | Chế độ đơn 9/125 |
| mất chèn | <0,25db |
| Lợi nhuận mất mát | >50dB |
| màu áo khoác | Màu vàng |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Loại sợi | Chế độ đơn 9/125 |
| mất chèn | <0,25db |
| mất mát trở lại | >50dB |
| màu áo khoác | Màu vàng |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| loại trình kết nối | SC,LC,FC,ST |
| màu áo khoác | Màu vàng |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Kiểu | Giải pháp FTTx, Có thể treo tường trong nhà |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| tên sản phẩm | hộp 4 lõi FTTH |
| Vật liệu | ABS hoặc PC |
| Màu sắc | Trắng |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | Trung tâm dữ liệu, FTTH, FTTA, FTTX, CATV, CCTV, Trạm gốc |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | Mạng LAN có dây, ONVIF, 4g, 3G |
| tên sản phẩm | Dây vá MPO-LC |
| Kiểu | đầu nối sợi quang |
|---|---|
| Số dây dẫn | 1 |
| tên sản phẩm | Đầu nối nhanh SC |
| áo khoác ngoài | Túi PE |
| Màu sắc | xanh dương, xanh lá cây, màu be |
| Kiểu | Giải pháp FTTx |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| Số sợi | 1. |
| Loại cổng | SC/ST/FC và RJ45 |
| Tốc độ dữ liệu | 10/100/1000M |
| Kiểu | chuyển đổi phương tiện truyền thông |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| tiêu chuẩn hoạt động | 10/100Base-TX và 100Base-FX |
| Yêu cầu năng lượng | DC 5V 1A |
| Khoảng cách ứng dụng | 20km lên 20km |
| Kiểu | Đầu nối sợi quang |
|---|---|
| loại trình kết nối | SC/FC/LC/ST/MTRJ/MU vv. |
| Mặt cuối Ferrule | PC, UPC,APC |
| Loại sợi | Chế độ đơn, Đa chế độ |
| loại cáp | Đơn công, Song công |