| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | IP, 4g, 3G |
| tên sản phẩm | kết nối hoptic |
| Kiểu | Khác |
|---|---|
| Mạng | Mạng địa phương không dây |
| Màu sắc | màu xanh lá |
| Ứng dụng | FTTH, CATV, camera quan sát |
| Giấy chứng nhận | RoHS,CE,ISO |
| Kiểu | WDM |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| bước sóng phản xạ | 1550nm 1650nm 1625nm |
| Bước sóng làm việc | 1260 - 1360 & 1460 - 1581 |
| Kiểu | Giá đỡ & Bao vây |
|---|---|
| Sử dụng | FTTx, Mạng trung tâm dữ liệu |
| Thời gian bảo hành | 3 |
| Mạng | Mạng LAN có dây, ONVIF, 4g, 3G, cáp quang |
| Tên | Băng MPO sợi quang |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| Sử dụng | FTTA |
| Tên mẫu | Bộ điều hợp OptiTap |
| Tính năng | Tương thích với OptiTap và H-Connector |
| số lượng sợi | sc đơn giản |
| Kiểu | Giải pháp FTTx |
|---|---|
| tên sản phẩm | Bộ chia PLC sợi quang |
| Loại sợi | G652D, G655, G657A, theo yêu cầu |
| Mất chèn (dB) | 7.1/7.3 |
| Mất đồng nhất (dB) | 0,6 |
| Kiểu | Giải Pháp Cáp Quang, FTTx |
|---|---|
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Số sợi | 32 |
| loại trình kết nối | LC SC FC ST |
| Loại sợi | G652D, G655, G657A, theo yêu cầu |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi & Đầu nối cáp quang, bộ chuyển đổi cáp quang SC/UPC |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| độ bền thời gian | >1000 |
| Lực lượng nhiệt độ | - 55 đến + 85 |
| Duy trì lực lượng | 200-600G |
| Kiểu | Máy đo công suất sợi quang |
|---|---|
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| tên sản phẩm | Đồng hồ vạn năng sợi quang |
| Bước sóng hiệu chuẩn (nm) | 850/1300/1310/1490/1550/1625 |
| loại trình kết nối | FC/SC/ST có thể hoán đổi cho PC/APC |
| Kiểu | Giải pháp FTTx |
|---|---|
| Sử dụng | FTTX |
| Thời gian bảo hành | 5 |
| Loại đầu nối B | OptiTap |
| Đầu nối loại A | SC/APC |