| Kiểu | Người kiểm tra & Công cụ |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH, FTTH |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| tên sản phẩm | Bộ định vị lỗi hình ảnh sợi quang |
| đầu ra sóng | 650nm |
| vật liệu cáp | PVC/LSZH/OFNP/OFNR |
|---|---|
| loại trình kết nối | LC/ SC/ FC/ ST/ MU/ MTRJ/ MPO/ E2000/ DIN/ SMA/ D4/ SFF/ LC Uniboot |
| Nhiệt độ bảo quản | -40℃~+85℃ |
| Chiều dài cáp | Tùy chỉnh |
| mất mát trở lại | ≥45dB |
| loại trình kết nối | LC/ SC/ FC/ ST/ MU/ MTRJ/ MPO/ E2000/ DIN/ SMA/ D4/ SFF/ LC Uniboot |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | -40℃~+85℃ |
| loại cáp | chất xơ |
| vật liệu cáp | PVC/LSZH/OFNP/OFNR |
| Mất chèn | ≤0,3dB |
| Kiểu | Cáp quang |
|---|---|
| Loại sợi | Chế độ đơn 9/125 |
| mất chèn | <0,25db |
| mất mát trở lại | >50dB |
| màu áo khoác | Màu vàng |
| Kiểu | Dây cáp quang |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | 4g, 3G, Dây nhảy quang, loopback cáp quang |
| loại trình kết nối | LC |
| Kiểu | bím tóc sợi |
|---|---|
| Loại sợi | SM/MM/OM3 |
| lõi sợi | 2,4,6,8,12 Lõi tùy chọn |
| chiều dài sợi | 1M hoặc tùy chỉnh |
| loại trình kết nối | FC SC ST LC |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH |
| Thời gian bảo hành | 2 |
| Mạng | Mạng LAN có dây, 4g, 3G |
| tên sản phẩm | Đầu nối cáp quang chuẩn SC LC FC ST |
| Số mô hình | AFIBERSOLUTION-Cable reel |
|---|---|
| Nơi xuất xứ Độ dày | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Cuộn cáp quang chiến thuật có thể triển khai trường di động 500 mét |
| Vật liệu | kim loại hoặc nhựa |
| Công suất | 100m-1000m |
| Số mô hình | TAC-Tactical Cable reel patch cord |
|---|---|
| Nơi xuất xứ Độ dày | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Cuộn cáp quang chiến thuật có thể triển khai trường di động 500 mét |
| Vật liệu | kim loại hoặc nhựa |
| Công suất | 100m-1000m |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi sợi quang & Đầu nối |
|---|---|
| Loại sợi | Bộ chuyển đổi sợi quang LC |
| Chất liệu tay áo | Zirconia hoặc đồng Phosphor |
| Mất mát trở lại (dB) | ≥50 |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 đến + 75°C |